Bromhexin 8mg (10 vỉ x 20 viên/hộp)

85.000

Thuốc Bromhexin 8mg có chứa thành phần chính Bromhexin HCl làm tan đàm trong viêm khí phế quản, viêm phế quản mạn tính, các bệnh phế quản phổi mạn tính, gia tăng độ tập trung kháng sinh khi phối hợp với kháng sinh trong cơn viêm phế quản cấp.

Cam kết sản phẩm chính hãng

  • Đổi trả hàng 30 ngày.
  • Giao hàng toàn quốc, nhận hàng -> trả tiền
  • Dược sỹ giỏi tư vấn trực tiếp
  • Hoàn tiền lên tới 15% khi đăng ký thành viên

    ĐĂNG KÝ

  • Đặt Mua Nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi