Thuốc điều trị viêm mũi dị ứng ở người lớn và trẻ em trên 12 tuổi Cetirizin 10mg (10 vỉ x 10 viên/hộp)

62.000

Thuốc Cetirizin 10mg chứa thành phần chính Cetirizin hydroclorid giúp điều trị các bệnh viêm mũi dị ứng dai dẳng, viêm mũi dị ứng theo mùa, mề đay mạn tính vô căn ở người lớn và trẻ em trên 12 tuổi, viêm mũi dị ứng theo mùa ở trẻ em trên 12 tuổi, viêm kết mạc.

Cam kết sản phẩm chính hãng

  • Đổi trả hàng 30 ngày.
  • Giao hàng toàn quốc, nhận hàng -> trả tiền
  • Dược sỹ giỏi tư vấn trực tiếp
  • Hoàn tiền lên tới 15% khi đăng ký thành viên

    ĐĂNG KÝ

  • Đặt Mua Nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi